Mikrotik S-85DLC05D

890.00฿

SFP (1.25G) module, 550m, Multi Mode

 

รับประกันตลอดอายุการใช้งาน

890.00฿หยิบใส่ตะกร้า

หมวดหมู่: , ป้ายกำกับ: ,

รายละเอียด

SFP (1.25G) module, 550m, Multi Mode

รีวิว

ยังไม่มีบทวิจารณ์

มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “Mikrotik S-85DLC05D”

อีเมลของคุณจะไม่แสดงให้คนอื่นเห็น ช่องข้อมูลจำเป็นถูกทำเครื่องหมาย *

เข้าสู่ระบบ