Mikrotik S+85DLC03D

1,939.00฿

SFP+ (10Gbit), 300m, Multi Mode

 

รับประกันตลอดอายุการใช้งาน

1,939.00฿หยิบใส่ตะกร้า

หมวดหมู่: , ป้ายกำกับ: ,

รายละเอียด

SFP+ (10Gbit), 300m, Multi Mode

รีวิว

ยังไม่มีบทวิจารณ์

มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “Mikrotik S+85DLC03D”

อีเมลของคุณจะไม่แสดงให้คนอื่นเห็น ช่องข้อมูลจำเป็นถูกทำเครื่องหมาย *

เข้าสู่ระบบ